MODCELL® HPMC LK80M Tare da Babban Ƙarfin Kauri
Bayanin Samfura
Hydroxypropyl Methyl Cellulose Ether LK80M ƙari ne na multifunctional don shirye-shiryen gauraye da samfuran bushe-bushe.Yana da babban ingantacciyar mai kula da ruwa, mai kauri, stabilizer, m, mai samar da fim a cikin kayan gini.
Ƙayyadaddun Fasaha
Suna | Hydroxypropyl Methyl Cellulose LK80M |
CAS NO. | 9004-65-3 |
HS CODE | Farashin 3912390000 |
Bayyanar | Farin foda |
Yawan yawa (g/cm3) | 19.0--38 (0.5-0.7) (lb/ft 3) (g/cm 3) |
Methyl abun ciki | 19.0--24.0 (%) |
Hydroxypropyl abun ciki | 4.0--12.0 (%) |
Gelling zafin jiki | 70--90 (℃) |
Danshi abun ciki | ≤5.0 (%) |
PH darajar | 5.0--9.0 |
Rago (Ash) | ≤5.0 (%) |
Danko (2% Magani) | 80,000 (mPa.s, Brookfield 20rpm 20 ℃, -10%+20%) |
Kunshin | 25 (kg/bag) |
Aikace-aikace
➢ Turmi ga turmi
➢ Ciki da wajen bangon bango
➢ Gypsum Plaster
➢ yumbu tile m
➢ Tumi gama gari
Babban Ayyuka
➢ Dogon budewa
➢ Babban juriya na zamewa
➢ Yawan rikon ruwa
➢ Isasshen ƙarfi mannewa
➢ Inganta iya aiki
☑ Adana da bayarwa
Ya kamata a adana shi kuma a kawo shi a ƙarƙashin bushewa da tsabtataccen yanayi a cikin nau'in kunshin sa na asali kuma daga zafi.Bayan an buɗe kunshin don samarwa, dole ne a sake ɗaukar hatimi sosai don guje wa shigar da danshi.
Kunshin: 25kg/bag, Multi-Layer takarda filastik kumshin jaka tare da buɗe bawul ɗin ƙasa murabba'i, tare da jakar fim ɗin polyethylene na ciki.
☑ Rayuwar rayuwa
Lokacin garanti shine shekaru biyu.Yi amfani da shi da wuri-wuri a ƙarƙashin babban zafin jiki da zafi, don kada ku ƙara yuwuwar caking.
☑ Amintaccen samfur
Hydroxypropyl methyl cellulose HPMC LK10M baya cikin abu mai haɗari.Ana bayar da ƙarin bayani kan ɓangarori na aminci a cikin Taskar Bayanan Tsaron Kayan Abu.