Mu masana'anta ne tare da sansanonin samarwa guda uku don manyan samfuran mu. Keɓancewa yana samuwa. Za mu iya samarwa bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Ee, muna ba da samfurori kyauta a cikin 1kg, farashin mai aikawa yana da damar masu siye. Da zarar abokan ciniki sun tabbatar da ingancin samfuran, za a cire farashin kaya daga adadin odar farko.
Aika mani buƙatar samfurin, bayan tabbatarwa za mu aika samfurori ta mai aikawa.
Yawanci, ƙananan samfurori na iya kasancewa a shirye a cikin kwanaki 3 bayan tabbatarwa. Don oda mai yawa, lokacin jagorar shine kusan kwanaki 10 na aiki bayan tabbatarwa.
Akwai sharuɗɗan biyan kuɗi daban-daban. Sharuɗɗan biyan kuɗi na gama gari sune T/T, L/C a gani.
Jaka mara kyau, jakar tsaka-tsaki yana samuwa, jakar OEM kuma abin karɓa ne.
Cikakken layin samar da atomatik & duk hanyoyin samar da kayayyaki suna cikin yanayin da aka rufe. Namu dakin gwaje-gwajen namu zai gwada kowane nau'in kaya bayan an gama samarwa don tabbatar da ingancin kayan ya dace da ka'idodi.
Kunshin mu
Samfurori marufi
Kunshin don adadi mai yawa
Adana da bayarwa
Ya kamata a adana shi kuma a kawo shi a ƙarƙashin bushewa da tsabtataccen yanayi a cikin nau'in kunshin sa na asali kuma daga zafi. Bayan an buɗe kunshin don samarwa, dole ne a sake ɗaukar hatimi sosai don guje wa shigar da danshi.
Rayuwar rayuwa
Lokacin garanti shine shekaru biyu (Cellulose ether) / watanni shida (Redispersible polymer foda). Yi amfani da shi da wuri-wuri a ƙarƙashin babban zafin jiki da zafi, don kada ku ƙara yuwuwar caking.
Amintaccen samfur
Hydroxypropyl methyl cellulose HPMC LK80M baya cikin abu mai haɗari. Ana bayar da ƙarin bayani kan ɓangarori na aminci a cikin Taskar Bayanan Tsaron Kayan Abu.